![](/nfe02/UserFiles/Image/435680435_2612037708956722_1573848956352266432_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/435569369_2612037158956777_7670345128964852856_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/435762968_2612037372290089_2948839382037941876_n.jpg)
วันศุกร์ที่ 5 เมษายน 2567 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง พร้อมทั้งข้าราชการครู และบุคลากรในสังกัด ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และเพื่อเทิดพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพ ฯ ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
เข้าชม : 56
|