![](/nfe02/UserFiles/Image/404705143_2525780397582454_3537509799545635233_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/406225797_2525780094249151_8994987647019747025_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/406227642_2525780330915794_7304495245270863826_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/406232652_2525780114249149_5649609278323723336_n.jpg)
ระหว่างวันที่ 28-29 พฤศจิกายน 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวกฤติยาภรณ์ ทองแกมแก้ว ตำแหน่ง ครู และนางอารีย์ ทองดี ตำแหน่ง ครู กศน.ตำบลนาบินหลา เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรทางการศึกษาในการจัดการเรียนการสอนเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน ณ โรงแรมบีพี สมิหลา บีช อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา
เข้าชม : 66
|