![](/nfe02/UserFiles/Image/406208697_2524453984381762_4633094257206108638_n.jpg)
วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวรุ่งนภา แสงยิ่ง
ครูชำนาญการ และนางสาวสุภาภรณ์ ทองรอด ครู กศน.ตำบลทับเที่ยง ร่วมลงพื้นที่กับเทศบาลนครตรัง ให้ความรู้กับประชาชนในชุมชนหนองยวนเรื่องการศึกษานอกระบบและศึกษาตามอัธยาศัย ณ โรงเรียนเทศบาล 4 วัดมัชฌิมภูมิ ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง