![](/nfe02/UserFiles/Image/436259779_2615968771896949_5886877644671343374_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/435696859_2615970225230137_675705960224642416_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/435880849_2615969551896871_535062776767499539_n.jpg)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมโครงการสืบสานประเพณี Songkran Festival พลังแห่งการสร้างสรรค์ Soft Power สู่การเรียนรู้วิถีไทย ณ ห้องประชุมสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง พร้อมทั้งนำนักศึกษาในสังกัด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง เข้ารับทุนการศึกษา จำนวน 4 คน
เข้าชม : 59
|