![](/nfe02/UserFiles/Image/425840904_2572559249571235_5538143887833910570_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/425816602_2572559342904559_8062548879589493976_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/425866123_2572559259571234_1158331185190631149_n.jpg)
วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ และนางสาวบุษบา นาคชูทอง ครูกศน.ตำบลโคกหล่อ เข้าร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กิจกรรมการปฐมพยาบาล ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 ณ ห้องเกียรติยศ โรงเรียนสวัสดิ์รัตนาภิมุข อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง
เข้าชม : 29
|