![](/nfe02/UserFiles/Image/416682714_2550074778486349_5337000966320543210_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/416845828_2550074918486335_634368519233854961_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/416849099_2550074745153019_5659754286659051831_n.jpg)
ระหว่างวันที่ 3 - 5 มกราคม 2567 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้
นางสิริมา ทองไสย ครูอาสาสมัคร กศน. ลงนิเทศการจัดโครงการหลักสูตรการจัดการศึกษาอาชีพ เพื่อการมีงานทำ ในรูปแบบกลุ่มสนใจ หลักสูตรการทำหมวกแฟนซี จำนวน 9 ชั่วโมง ณ เรือนจำจังหวัดตรัง อำเภอเมืองจังหวัดตรัง โดยมีกลุ่มเป้าหมายเป็นผู้ต้องขังในเรือนจำจังหวัดตรัง
เข้าชม : 64
|