![](/nfe02/UserFiles/Image/414727851_2544628949030932_5071083583890794252_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/414733974_2544631769030650_1528676085998616215_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/414731325_2544631312364029_3186984141792052991_n(1).jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 28 ธันวาคม 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด และนักศึกษา สกร.อำเภอเมืองตรัง เข้าร่วมพิธีเปิดศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ.2567 จังหวัดตรัง เพื่อบูรณาการหน่วยงานที่เกี่ยวข้องในการดำเนินการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนลดปัจจัยเสี่ยงของการเกิดอุบัติเหตุทางถนน ณ บริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์ รัชกาลที่ 5 อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง โดยมีนายสกุล ดำรงเกียรติกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธี
เข้าชม : 63
|