![](/nfe02/UserFiles/Image/412888011_2540553916105102_8300962187992105324_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/413801120_2540553896105104_7001321213254548046_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/412989925_2540554519438375_4715403596301736287_n.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 21 ธันวาคม 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธีอันเชิญพระพุทธรูป “ พระพุทธวชิระโสภณ” ขึ้นประดิษฐานบนศาลา ณ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดตรัง โดยมีพระครูประสิทธิโสภณ รองเจ้าคณะจังหวัดตรัง มีเมตตาประกอบพิธีอันเชิญพระพุทธรูป และมีนายวุฒิพล ทับธานี รักษาการศึกษาธิการ ภาค 14 เป็นประธานในพิธี
เข้าชม : 57
|