![](/nfe02/UserFiles/Image/398741083_2508577815969379_2491478490304272958_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/398761985_2508577572636070_6897554180139816553_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/398741083_2508577815969379_2491478490304272958_n(1).jpg)
ระหว่างวันที่ 30-31 ตุลาคม 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสถานศึกษา สกร.อำเภอเมืองตรัง ร่วมเป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้ในโครงการพัฒนาบุคลากรเพื่อจัดทำรายงานการประเมินตนเองของสถานศึกษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุมแหลมหยงสตาร์ซีไซด์ ตำบลท่าข้าม อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
เข้าชม : 81
|