![](/nfe02/UserFiles/Image/373554958_2466381620188999_5849948386148693293_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/373613054_2466381236855704_4021318076383323591_n.jpg) ![](/nfe02/UserFiles/Image/373548477_2466381130189048_6232050350328823507_n.jpg)
ระหว่างวันที่ 22 -25 สิงหาคม พ.ศ.2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสถานศึกษา สกร.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวปรียานุช สีทองเที่ยว ครู กศน.ตำบลนาพละ เข้าร่วมอบรมหลักสูตรวิทยากรยุวกาชาด ณ ศูนย์พัฒนาบุคลากรทางการลูกเสือ ยุวกาชาดและกิจกรรมเยาวชน “ผิน แจ่มวิชาสอน” เขตบางแค กรุงเทพมหานคร
เข้าชม : 76
|