![](/nfe02/UserFiles/Image/352542249_976724150028210_7694392375907125692_n.jpg)
วันพุธที่ 7 มิถุนายน 2566 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสถานศึกษา สกร.อำเภอเมืองตรัง และบุคลากรในสังกัด ให้การต้อนรับ นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงาน สกร.จังหวัดตรัง และบุคลากรสำนักงาน สกร.จังหวัดตรัง ในโอกาสลงพื้นที่นิเทศติดตามผลการดำเนินงานสถานศึกษาในสังกัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ กศน.ตำบลน้ำผุด,ตำบลนาพละ,ตำบลโคกหล่อ,ตำบลนาตาล่วง,ตำบลนาท่ามเหนือ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง