วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม 2565
นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง มอบหมายให้ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองตรัง
จัดงานเปิดตัว (Kick off) งาน "สูงวัย ใจสมาร์ท"
ภายใต้โครงการการจัดและส่งเสริมการจัดการศึกษาตลอดชีวิต เพื่อคงสมรรถนะทางกาย จิต และสมองของผู้สูงอายุ ในรูปแบบกิจกรรมพัฒนาทักษะชีวิต ใน 4 มิติ ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง โดยมีนายสราวุฒิ ธนาเจริญสกุล นายอำเภอเมืองตรังเป็นประธานในพิธีเปิด
![](/kuanpring/UserFiles/Image/4F4F4794-74B8-471C-8B9B-C9C49A12E742.jpeg)
![](/kuanpring/UserFiles/Image/S__140648458(1).jpg)
![](/kuanpring/UserFiles/Image/S__140648460.jpg)
|
เข้าชม : 302
|