วันที่ 10-12 กรกฎาคม 2561
นางสาวรอฮานี อาแวกาจิ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอหาดสำราญ พร้อมบุคลากรผู้รับผิดชอบด้านการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา ว่าที่ ร.ต.หญิงกัญญารัตน์ วิจารณ์ ครู กศน.ตำบล นางสาวจรี ใจตรง ครู ศรช.และนางสาวอัญชลี หนูนุ่ม บรรณารักษ์ เข้าร่วมโครงการประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานการประกันคุณภาพภายในของกศน.อำเภอ กลุ่มสำนักงาน กศน.จังหวัดกลุ่มอันดามัน
ณ ห้องภัชรัตน์ โรงแรมวัฒนาพาร์ค จังหวัดตรัง![](/nfe17/UserFiles/Image/FB_IMG_1531817873098.jpg)
เข้าชม : 815
|