วันที่ 23 กรกฎาคม 2567 นายอาทิตย์ อินทรวิเศษ ผู้อำนวยการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ ลงพื้นที่นิเทศติดตามการจัดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรวิชา นวดเท้าเพื่อสุขภาพ หลักสูตร 40 ชั่วโมง เพื่อให้ผู้เรียนมีความรู้และมีทักษะในการนวดเท้าได้อย่างถูกวิธี กลุ่มเป้าหมาย จำนวน 12 คน ซึ่งจัดโดย ศกร.ระดับตำบลวังมะปรางเหนือ ระหว่างวันที่ 16 - 31 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอวังวิเศษ อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
เข้าชม : 7
|