วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 เวลา 13.00 -15.00 น. ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ ร่วมกับห้องสมุดประชาชนอำเภอวังวิเศษ จัดกิจกรรมรถโมบายเคลื่อนที่ โดยได้นำรถโมบายเคลื่อนที่มาให้บริการแก่นักเรียน เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนมีนิสัยรักการอ่านหนังสือ และมีกิจกรรมที่หลากหลาย ได้แก่ กิจกรรมระบายสีสร้างสรรค์วันพ่อ กิจกรรมภาษาอังกฤษคำศัพท์ลับสมอง กิจกรรมบัตรคำปริศนา และกิจกรรมบิงโกเสริมเติมความรู้ ณ โรงเรียนบ้านบางพระ ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
เข้าชม : 7
|