วันพุธ ที่ 3 กรกฎาคม 2567 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ นำนักศึกษา เข้าร่วมโครงการประกวดเต้น Cover Dance Contest To Be Number One และการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE (IDOL) ครั้งที่ 4 และการประกวดร้องเพลงต้นไม้แห่งการเรียนรู้ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดตรัง โดยมี นายทรงกลด สว่างวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธี และมี นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดตรัง เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ โรงแรมธรรมรินทร์ ธนา จังหวัดตรัง
เข้าชม : 5
|