วันที่ 25 กรกฎาคม 2567 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ ดำเนินการจัดโครงการจัดกระบวนการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง หลักสูตร การปลูกพืชแบบผสมผสานเชิงบูรณาการสู่ความยั่งยืน ณ ศูนย์เรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 6 ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
เข้าชม : 6
|