วันที่ 8 กรกฎาคม 2567 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ รับการประเมินห้องเรียนคุณภาพประจำตำบล ศกร.ตำบลต้นแบบ 5 ดี พรีเมี่ยม ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมี นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผอ.สกร.ระดับอำเภอกันตัง พร้อมด้วย นางสาวทิวาวรรณ พิทักษ์จินดา ผอ.สกร.ระดับอำเภอสิเกา, นายอาทิตย์ อินทรวิเศษ ผอ.สกร.ระดับอำเภอวังวิเศษ, นางสาวพนิดา พุ่มขำ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ และบุคลากรทางการศึกษา ณ ศกร.ตำบลวังมะปราง ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
เข้าชม : 4
|