นายอาทิตย์ อินทรวิเศษ ผู้อำนวยการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ พร้อมด้วย นางสาวภูษณิศา วุฒิเลิศอนันต์ ตำแหน่ง ครู และนางสาววิษรินทร์ ชูโรจน์ ตำแหน่ง ครูผู้สอนคนพิการ เข้าร่วมโครงการอบรมการใช้ระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ CAPER ในการจัดการเรียนรู้สำหรับผู้เรียนคนพิการ ในสังกัดกรมส่งเสริมการเรียนรู้เพื่อให้ได้รับการศึกษาอย่างเหมาะสมทั่วถึงและมีคุณภาพ ครั้งที่ 3 โดยมี ว่าที่ ร.อ. วิสาร ปัญญชุณห์ อธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ เป็นประธานในพิธีเปิด ระหว่างวันที่ 1-4 กรกฎาคม 2567 ณ แก้วสมุย รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดสุราษฏร์ธานี
เข้าชม : 4
|