วันที่ 1 กรกฎาคม 2567 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ พร้อมด้วยนักศึกษา ดำเนินการจัดกิจกรรมจิตอาสา เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำปี 2567 โดยคณะครูและนักศึกษาร่วมกันแต่งกายชุดลูกเสือบำเพ็ญประโยชน์ ทำความสะอาดบริเวณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ และห้องสมุดประชาชนอำเภอวังวิเศษ
เข้าชม : 4
|