วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 นายอาทิตย์ อินทรวิเศษ ผู้อำนวยการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอวังวิเศษ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาครบ 72 พรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ป่าชุมชนบ้านหลังควน หมู่ที่ 21 ตำบลเขาวิเศษ อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
เข้าชม : 5
|