วันศุกร์ที่ 22 มิถุนายน 2561 นายสุรชัย จันทร์สถาพร ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง พร้อมนายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง และคณะผู้บริหาร กศน.อำเภอ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมบันทึกเทปโทรทัศน์รายการพิเศษถวายพระพรชัยมงคล เพื่อเฉลิมพระเกียรติและแสดงความจงรักภักดีน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ณ ห้องส่งสถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จังหวัดตรัง
![](/nfe08/UserFiles/Image/35870763_1664436870320836_6313724859968913408_o(1).jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/35850738_1664435353654321_3390783917488340992_n(1).jpg)
เข้าชม : 685
|