ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต เรื่อง เสริมสร้างสุขภาวะอนามัยในครัวเรือน วันเสาร์ที่ 2 ธันวาคม 2566 ณ ศูนย์การเรียนรู้ตำบลคลองชีล้อม อ.กันตัง จ.ตรัง โดยมีว่าที่ร้อยตรีหญิงฐิติรัตน์ หนิษฐา ครู ศกร.ตำบลคลองชีล้อม นายก่อเส็ม สะดี ครู ศกร.ตำบลบางหมาก และนางวรรณพร เดชเพชร ครู ศกร.ตำบลกันตังใต้ เป็นวิทยากร
![](/nfe08/UserFiles/Image/406468612_3732324413667299_5905485600757172817_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/406519548_3732324880333919_1649033875586268048_n(1).jpg)
เข้าชม : 121
|