นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง และนายกฤษฎา บิลเกษม ครูอาสาสามัครการศึกษานอกโรงเรียน (ครูรับผิดชอบพื้นที่ตำบลบางเป้า) ร่วมวางเสาเอกสร้างบ้านแก่ผู้ยากไร้ นายอรัญ แอนโอ บานเลขที่ 109 หมู่ที่ 3 ต.บางเป้า อ.กันตัง จ.ตรัง เพื่อแก้ปัญหาความยากจนด้านที่อยู่อาศัยและจะส่งเสริมด้านการศึกษาและด้านอาชีพต่อไป
![](/nfe08/UserFiles/Image/220208.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/220234.jpg)
เข้าชม : 287
|