นางจาริ คงนคร ครูชำนาญการ รักษาการแทนผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง ร่วมพิธีลงนามบันทึกความร่วมมือ (MOU) โครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE เมื่อวันอังคารที่ 29 มีนาคม 2565 ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น สถานศึกษา สถานประกอบการ และสภาเด็กและเยาวชนอำเภอกันตัง ร่วมพิธี และนายจักรพงษ์ รัชนีกุล นายอำเภอกันตัง ิเป็นประธานพิธี![](/nfe08/UserFiles/Image/MOU%2001.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/MOU%2003.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/MOU%2002.jpg)
เข้าชม : 388
|