![](/nfe02/UserFiles/Image/441905012_2641525929341233_2471541218731884741_n.jpg)
ระหว่างวันที่ 16 - 17 พฤษภาคม 2567 นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาว
กฤติยาภรณ์ ทองแกมแก้ว ตำแหน่ง ครู เข้าร่วมโครงการประชุมปฏิบัติการแนวทางขับเคลื่อนการดำเนินงานส่งเสริมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา ณ โรงแรมหรรษาเจบี อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา จัดโดยสถาบัน ส่งเสิรมการเรียนรู้ภาคใต้ โดยมีนายธนากร ดอนเหนือ อธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ มอบเกียรติบัตรให้แก่ผู้เข้าร่วมประชุม
เข้าชม : 26
|