นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดจันทบุรี ท่านผู้ใส่ใจและห่วงใยห้องสมุดประชาชน และเห็นถึงคุณค่าประโยชน์ในการอ่าน ท่านเป็นนักอ่าน นักคิด นักเขียน วันนี้ได้มอบหนังสือดีๆ และมีคุณค่าให้กับห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง ในนามของ กศน.อำเภอเมืองตรัง ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง และผู้รับบริการทุกคน ![🙏🏼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/1/16/1f64f_1f3fc.png) ![🙏🏼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/1/16/1f64f_1f3fc.png) ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงไว้ ณ โอกาส
เข้าชม : 243
|