![](/nfe02/UserFiles/Image/284025464_2115310255296139_317613147908117674_n.jpg)
26 พฤษภาคม 2565 กศน.อำเภอเมืองตรังโดย นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลง กับ เรือนจำจังหวัดตรัง กรมราชทัณฑ์ โดย นายสนธยา สิงหหรา ณ อยุธยา ผู้บัญชาการเรือนจำจังหวัด เพื่อร่วมกันพัฒนาผู้ต้องขังให้กลับตนเป็นคนดีและกลับสู่สังคมได้อย่างมีคุณภาพ ณ เรือนจำจังหวัดตรัง
เข้าชม : 286
|