ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ จุดเทียนชัยถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติฯ "วันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ
12 สิงหาคม 2557
ณ บริเวณลานหน้าพระบรมราชานุสาวรีย์ รัชกาลที่ 5
เพื่อแสดงความจงรักภักดี น้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณ และแสดงพลังความสามัคคีของประชาชนชาวตรังทุกหมู่เหล่า ทุกสาขาอาชีพ
![](/nayongtai/UserFiles/Image/1(18).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/2(19).jpg) ![](/nayongtai/UserFiles/Image/3(17).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/5(19).jpg) ![](/nayongtai/UserFiles/Image/8(10).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/7(10).jpg) ![](/nayongtai/UserFiles/Image/9(7).jpg)
เข้าชม : 480
|