นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้นางสาวศิวิมล ฉุ้นย่อง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง
และนางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครูกศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดกิจกรรมโครงการเสริมสร้างแห่งการเรียนรู้ ความรู้เคลื่อนที่สู่ชุมชน”ห้องสมุดเคลื่อนที่”
ประจำปีงบประมาณ 2565 กิจกรรมประกอบด้วย
![👉🏻](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png) อ่านแล้วประดิษฐ์ (แผ่นรองแก้วจากเชือกป่าน)
![👉🏻](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png) ส่งเสริมการอ่านออนไลน์ผ่าน QR Code
![👉🏻](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png) อ่านต้านโควิด
วันศุกร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565
เข้าชม : 212
|