[x] ปิดหน้าต่างนี้
Home
ประชาสัมพันธ์
ปฏิทินปฏิบัติการ
Webboard
บทความสาระน่ารู้
ศรช.แหล่งเรียนรู้
ติดต่อเรา
เข้าระบบ
กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้
โครงการพัฒนาบุคลากร ประชุมเชิงปฏิบัติการการจัดทำข้อสอบ ระดับสถานศึกษา ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 ในระหว่างวันที่ 24-26 มกราคม 2565 ณ ปากน้ำรีสอร์ท อำเภอละงู จังหวัดสตูล
พุธ ที่ 2 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ.2565
โครงการพัฒนาบุคลากร ประชุมเชิงปฏิบัติการการจัดทำข้อสอบ ระดับสถานศึกษา ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564
ในระหว่างวันที่ 24-26 มกราคม 2565
ณ ปากน้ำรีสอร์ท อำเภอละงู จังหวัดสตูล
เข้าชม : 231
กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 5 อันดับล่าสุด
20 กรกฏาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมพิธีโครงการจัดกิจกรรมส่งเสริมพระพุทธศาสนา เนื่องในเทศกาล วันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา จังหวัดตรัง พุทธศักราช 2567 ณ วัดประสิทธิชัย (วัดท่าจีน) อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
23 / ก.ค. / 2567
19 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน หลักสูตร การจัดการขยะในชุมชนและการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ ณ ศูนย์ปฏิบัติการอุทยานแห่งชาติทางทะเลที่ 3อำเภอสิเกา จังหวัดตรัง
23 / ก.ค. / 2567
18 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ตลอดชีวิต โดย กศน.ตำบลกิจกรรม\"บ้านหนังสือชุมชน\" ณ บ้านหนังสือชุมชนบ้านกนองเอื้อง หมู่ที่ 7 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
18 / ก.ค. / 2567
วันอังคารที่ 16 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนด้านส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรม ฝึกสมาธิวิปัสสนา โดยสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดตรัง ร่วมกับ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอระดับเมืองตรัง ตามโครงการเฉ
18 / ก.ค. / 2567
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต หลักสูตรการส่งเสริมสุขภาวะอนามัยสำหรับผู้สูงอายุ จำนวน 3 ชั่วโมง ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
12 / ก.ค. / 2567
Powered by
MAXSITE 1.10
Modify by นิกร เกษโกมล Version 2.05