โครงการส่งเสริมการอนุรักษ์ประเพณีไทยการรดน้ำขอพรผู้ใหญ่ในวันสงกรานต์ ประจำปี 2557
![](/nayongtai/UserFiles/Image/80.jpg) ![](/nayongtai/UserFiles/Image/81.jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/83.jpg) ![](/nayongtai/UserFiles/Image/82.jpg)
ชาว กศน.ตรัง ร่วมสืบสานประเพณีวัฒนธรรมและดำรง ไว้ซึ่งเอกลักษณ์ของชาติไทย จัดกิจกรรมพิธีสรงน้ำพระ รดน้ำขอพรผู้ใหญ่ เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ประจำปี 2557 วันที่ 10 เมษายน 2557 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
เข้าชม : 605
|