[x] ปิดหน้าต่างนี้
Home
ประชาสัมพันธ์
ปฏิทินปฏิบัติการ
Webboard
บทความสาระน่ารู้
ศรช.แหล่งเรียนรู้
ติดต่อเรา
เข้าระบบ
กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้
จิตอาสา กศน.ห่วงใยร่วมต้านภัยโควิด ส่งมอบสมุนไพรฟ้าทะลายโจร กระชายขาว ให้ประชาชนที่มาฉีดวัคซีน 24 สิงหาคม 2564 ณ โรบินสันตรัง อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
อังคาร ที่ 30 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2564
“จิตอาสา…กศน.ห่วงใยร่วมต้านภัยโควิด” ส่งมอบสมุนไพรฟ้าทะลายโจร กระชายขาว ให้ประชาชนที่มาฉีดวัคซีน
24 สิงหาคม 2564 “
ณ โรบินสันตรัง อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
เข้าชม : 227
กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 5 อันดับล่าสุด
20 กรกฏาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมพิธีโครงการจัดกิจกรรมส่งเสริมพระพุทธศาสนา เนื่องในเทศกาล วันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา จังหวัดตรัง พุทธศักราช 2567 ณ วัดประสิทธิชัย (วัดท่าจีน) อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
23 / ก.ค. / 2567
19 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน หลักสูตร การจัดการขยะในชุมชนและการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ ณ ศูนย์ปฏิบัติการอุทยานแห่งชาติทางทะเลที่ 3อำเภอสิเกา จังหวัดตรัง
23 / ก.ค. / 2567
18 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ตลอดชีวิต โดย กศน.ตำบลกิจกรรม\"บ้านหนังสือชุมชน\" ณ บ้านหนังสือชุมชนบ้านกนองเอื้อง หมู่ที่ 7 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
18 / ก.ค. / 2567
วันอังคารที่ 16 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนด้านส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรม ฝึกสมาธิวิปัสสนา โดยสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดตรัง ร่วมกับ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอระดับเมืองตรัง ตามโครงการเฉ
18 / ก.ค. / 2567
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต หลักสูตรการส่งเสริมสุขภาวะอนามัยสำหรับผู้สูงอายุ จำนวน 3 ชั่วโมง ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
12 / ก.ค. / 2567
Powered by
MAXSITE 1.10
Modify by นิกร เกษโกมล Version 2.05