กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ วันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม 2563 นางสุรัสวดี ดำรงอัตสิน ประธาน ศส.ปชต.นาโยงใต้ เข้าอบรมโครงการเสริมสร้างเครือข่ายดำเนินการตามค่านิยมวัฒนธรรมการเมืองในระบอบประชาธิปไตยอันมีพระมหากษัตริย์ทรงเป็นประมุข ณ โรงแรมวัฒนา พาร์ค อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
ศุกร์ ที่ 9 เดือน เมษายน พ.ศ.2564
|