กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 13 ตุลาคม 2563 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลและพิธีน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร \"พิธีวางพวงมาลา และถวายบังคม\" ณ เต็นท์ประกอบพิธีลาน
พฤหัสบดี ที่ 8 เดือน เมษายน พ.ศ.2564
|