กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 5 กุมภาพันธ์ 2563 กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดกิจกรรมการศึกษาต่อเนื่อง การพัฒนาทักษะอาชีพเพื่อการมีงานทำ กลุ่มสนใจ หลักสูตรการทำขนมปุยฝ้าย ณ บ้านเลขที่ 68 หมู่ที่ 3 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง มีผู้เข้าร่วม จำนวน 11 คน วิทยากร นางณัฏฐพร รัศมีปาน
พฤหัสบดี ที่ 9 เดือน เมษายน พ.ศ.2563
|