กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นักศึกษา กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้เกี่ยวกับธงชาติไตรรงค์ประวัติศาสตร์ชาติไทย และการฝึกทักษะด้านอาชีพเสริมเพิ่มรายได้ วันที่ 16 พฤษภาคม 2562 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง โดยมีนักศึกษา กศน.ตำบลนาโยงใต้เข้าร่วมจำนวน 5 คน
พุธ ที่ 5 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2562
|