กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครูกศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมพิธีเปิดโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลนาโยงใต้ 20 สิงหาคม 2561 ณ โรงเรียนผู้สูงอายุตำบลนาโยงใต้ อ.เมืองตรัง จ.ตรังนางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครูกศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมพิธีเปิดโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลนาโยงใต้ 20 สิง
ศุกร์ ที่ 23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2561
|