กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมโครงการอบรมค่ายประวัติศาสตร์ชาติไทยและบุญคุณของพระมหากษัตริย์ไทย หลักสูตร การอบรมวิทยากรประวัติศาสตร์ชาติไทย ระหว่างวันที่ 15-17 สิงหาคม 61 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
ศุกร์ ที่ 23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2561
|