กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9 เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 86 พรรษา 12 สิงหาคม 2561 ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ ร.5 อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
ศุกร์ ที่ 23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2561
|