นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง มอบหมายให้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ นำอาสายุวกาชาด กศน.อำเภอเมืองตรัง จำนวน 24 คน
ร่วมกิจกรรมปฐมพยาบาล วันคล้ายวันสถาปนา คณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำปี 2561
วันที่ 1 กรกฎาคม 2561
ณ สนามกีฬากลางเทศบาลนครตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง