กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ บุคลากร ครู กศน. เมืองตรัง. พร้อมด้วยนักศึกษา กศน. 15 ตำบล. ร่วมทำความดีด้วยหัวใจ จิตอาสา ร่วมกันปลูกต้น เนื่องในวันต้นไม้ประจำปีของชาติ ประจำปี 2561 12 มิถุนายน 2561 บริเวณสองข้างทางถนนภายในหมู่บ้าน หมู่ที่ 2 ตำบลนาท่ามเหนือ อ.เมืองตรัง จ.ตรัง โดยนายนันธ
พุธ ที่ 13 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|