กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ วันที่ 11 มิถุนายน 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมกับทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล ลงพื้นจัดเวทีครั้งที่ 4 รู้เท่าทันเทคโนโลยี ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 8 ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง
พุธ ที่ 13 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|