กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ วันที่ 7 มิถุนายน 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมกับทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล ลงพื้นจัดเวทีครั้งที่ 4 (รู้เท่าทันเทคโนโลยี) ณ ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 4 ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง
ศุกร์ ที่ 8 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|