กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ วันที่ 6 มิถุนายน 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมกับทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล ลงพื้นจัดเวทีครั้งที่4 (รู้เท่าทันเทคโนโลยี\\) ณ อาคารกลุ่มออมทรัพย์ หมู่ที่ 5 ต.นาโยงใต้ อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
ศุกร์ ที่ 8 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|