กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ วันที่ 5 มิถุนายน 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมกับทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล ลงพื้นจัดเวทีครั้งที่4 (รู้เท่าทันเทคโนโลยี ร่วมกันแก้ไขปัญหายาเสพติด) ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 6 ต.นาโยงใต้
อังคาร ที่ 5 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|