กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมกับทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล ลงพื้นจัดเวทีครั้งที่4 (รู้เท่าทันเทคโนโลยี ร่วมกันแก้ไขปัญหายาเสพติด) วันที่ 3 มิถุนายน 2561 ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 1 ต.นาโย
อาทิตย์ ที่ 3 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|