กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางปาณิสรา อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง นำบุคลากร เข้าร่วมสัปดาห์ส่งเสริมพระพุทธศาสนา พิธีแสดงตนเป็นพุทธมามกะ และเวียนเทียน เนื่องในเทศกาลวันวิสาขบูชา ประจำปี 2561 29 พฤษภาคม 2561 ณ วัดกะพังสุรินทร์ พระอารามหลวง ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง
ศุกร์ ที่ 1 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2561
|