กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 25 มีนาคม 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง เวทีที่ 2 ณ ที่ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 1 บ้านท่าปาบ ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
อาทิตย์ ที่ 29 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|