กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 16 มีนาคม 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมการจัดเวทีประชาคม ทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ณ ที่ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 6 บ้านโคกถิน ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรั
อาทิตย์ ที่ 29 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|